| Thông số | Chi tiết |
| Model | BD-D1054HVOS |
| Loại máy giặt | Lồng ngang, có sấy |
| Khối lượng giặt | 10.5 kg |
| Khối lượng sấy | 7 kg |
| Tốc độ vắt tối đa | 1400 vòng/phút |
| Động cơ | Truyền động trực tiếp Inverter |
| Công nghệ giặt | - Cảm biến 3D: Tự động nhận biết khối lượng và loại đồ để tối ưu hóa chu trình giặt. - Jet Wash: Hệ thống vòi phun nước mạnh giúp hòa tan bột giặt và làm sạch hiệu quả. - Giặt hơi nước: Giúp diệt khuẩn, giảm nhăn và làm mềm sợi vải. |
| Công nghệ sấy | Sấy ngưng tụ: Hơi ẩm được ngưng tụ thành nước và xả ra ngoài, không cần ống thoát khí, rất tiện lợi. |
| Số chương trình giặt | 16 chương trình |
| Chương trình giặt đặc biệt | Giặt nhanh, Giặt chăn màn, Vệ sinh lồng giặt, Giặt chống dị ứng, Vải Cotton, Vải tổng hợp... |
| Điện áp/tần số | 220V - 240V / 50Hz |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 600 x 620 x 850 (mm) |
| Trọng lượng | Khoảng 70 kg |
| Tiện ích đi kèm | - Bảng điều khiển cảm ứng: Dễ dàng thao tác và lựa chọn chương trình. - Khóa trẻ em: Đảm bảo an toàn cho gia đình có trẻ nhỏ. - Hẹn giờ giặt: Chủ động thời gian giặt giũ. - Tự vệ sinh lồng giặt: Giúp lồng giặt luôn sạch sẽ, hạn chế nấm mốc. |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Thương hiệu | Hitachi |
Máy giặt sấy Hitachi Inverter giặt 10.5 kg - sấy 7 kg BD-D1054HVOS
Thương hiệu:
Hitachi
Mã sản phẩm:
D1054HVOS
9.200.000₫
-
Giao hàng miễn phí trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành) -
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB -
Đổi trả miễn phí trong 30 ngày
Mô tả đang cập nhật




